Tháng 2
Lịch thi đấu
February FT HT
Nữ AZS UJ Krakow
Row Rybnik (w)
6
1
1
0
Manta FC 2
Barcelona SC(ECU) 3
2
4
2
1
Adelaide Olympic
Adelaide Comets FC
Hoãn
Krylya Sovetov Samara
PFC Sochi
4
1
2
0
FC Torpedo Zhodino
Slutsksakhar Slutsk 1
2
0
1
0
Dinamo Batumi
FC Telavi
1
1
0
0
Olimpic Donetsk U21
Rubikon
1
4
1
1
Neman Grodno 4
FK Isloch Minsk 1
3
1
2
1
FC Struga Trim Lum
FK Teteks Tetovo
3
1
1
1
CSS Islla Te Nagh
Universitatea Craiova
1
0
0
0
Volgar-Gazprom Astrachan
FC Tuapse
5
0
1
0
NK Orijent Rijeka
Dinamo Vranje
3
1
1
0
Spartak Moscow II
Academy Pandev
1
0
0
0
Western Sydney Wanderers
Hake Ya Dong in Sydney City
3
0
2
0
Boeung Ket Rubber Field 2
National Police Commissary 1 3
1
2
0
2
Arsenal Dzyarzhynsk 4
Krumkachy Minsk 3
1
0
1
0
Bankstown City Lions 2
Marconi Stallions 1
1
3
0
2
FC Saburtalo Tbilisi 1
WIT Georgia Tbilisi 2
3
1
1
1
Peninsula Power
Sunshine Coast FC 1
7
1
1
1
Vysehrad 1
Sparta Pra-ha B
2
1
0
0
FC Rapid Bucuresti
ASC Corona Brasov
2
2
1
2
Vpk Agro Magdalinovka
Metalurh Zaporizhzhya
3
1
1
0
Stal Mielec 2
Radomiak Radom
1
1
0
1
FC Belshina Babruisk
Dinamo Minsk Reserves
0
2
0
1
Nykobing FC 2
Herfolge Boldklub Koge
1
1
0
1
Ripensia Timisoara
CS Soimii Lipova
2
1
1
1
Rubin Kazan
FK Khimki
2
2
2
0
Obolon Kiev
Academy Pandev
2
1
0
0
Dinamo Moscow
FK Rudar Pljevlja
3
1
0
0
Septemvri Simitli 2
Strumska Slava 1
1
1
0
0
Dukla Banska Bystrica
Zemplin Michalovce
0
2
0
2
CSKA Sofia 1
Botev Vratsa 1 1
3
1
2
1
Rodina Moskva
FC Pyunik
0
1
0
1
FC Inhulets Petrove
Arda
2
1
1
1
FK Sarajevo 4
Levski Sofia 2
1
0
0
0
Rapid Vienna (Trẻ)
SV Horn
1
1
1
1
Lou Gansike Sol
FK Valmiera
0
1
0
1
FC Mynai
De Rita Goni Lane
0
1
0
0
Degerfors IF
Orebro Syrianska IF
6
0
4
0
Azam FC 2
T.P. Mazembe Englebert
1
1
0
0
Mjallby AIF
Osterlen FF
2
1
1
0
Pradniczanka Krakow (w)
Resovia Rzeszow (w)
1
0
0
0
Caucaia CE 3
Ferroviario CE 4
0
3
0
1
Rodina Moskva
FC Avan Academy
1
1
0
1
Ted Reiter Mountain City Rovers 1
SD Raiders FC 2
2
0
0
0
Dnipro-1
Metaloglobus
4
1
3
0
FC Terek Groznyi
Kyzylzhar Petropavlovsk
5
1
1
0
Oakleigh Cannons 1
Brunswick City
3
1
0
1
Asia Euro University 1
Electricite du Cambodge 2
3
2
2
2
FC Torpedo Zhodino 4
Neman Grodno 2
2
2
1
1
FC Torpedo Moscow
Fakel Voronezh
1
1
0
0
FK Ohrid 2004
Renova Cepciste
2
2
1
1
Chernomorets Balchik
Cherno More Varna
1
4
1
2
CSS Islla Te Nagh
Unirea Bascov
3
1
0
1
Universitaea Cluj 2
FC Zalau 1
1
2
1
1
Gornik Leczna
Avia Swidnik
1
0
1
0
Arka Gdynia
Chojniczanka Chojnice 1
4
0
3
0
Vysocina Jihlava
Blansko
2
1
0
0
GKS Jastrzebie 3
Polonia Warszawa 1 4
1
1
0
1
Murcia
CSKA Moscow
1
3
0
1
OFK Igalo
Jezero Plav 2
1
3
1
2
Ruch Chorzow
Zaglebie Sosnowiec 1
0
2
0
2
LKS Nieciecza 1
Puszcza Niepolomice
2
0
0
0
Radomiak Radom
Lechia Tomaszow Mazowiecki
4
1
2
0
Concordia Chiajna
FC Unirea 2004 Slobozia 1
1
1
0
0
FK Isloch Minsk 3
Slutsksakhar Slutsk
1
1
1
0
Pelister Bitola 1
Rabotnicki Skopje 2
1
1
0
0
Bregalnica Stip
FK Radnicki Sremska Mitrovica 1
0
1
0
1
Chernomorets Burgas
FC Sozopol
1
1
0
0
ACS Poli Timisoara
Pandurii 1
5
0
3
0
Vardar Negotino
Pobeda Prilep
3
0
2
0
Sandecja
KSZO Ostrowiec
1
1
0
0
Kolubara 4
Radnicki 1923 Kragujevac 3
3
0
1
0
Sportist Svoge
OFC Botev 1937 Ihtiman
3
1
2
1
Litex Lovech
Septemvri Sofia
0
0
0
0
Deportivo Petare (W) 2
Nữ Atletico Venezuela 1
0
0
0
0
FC STK 1914 Samorin
SC Znojmo
10
0
3
0
Zvi Jerzy Da
FK Tuzla City 3
0
2
0
2
FK Kozuv
FK Kadino
3
0
0
0
FC Mynai
FK Makedonija Gjorce Petrov
2
1
0
0
Cherno More Varna 2
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 3
3
0
1
0
Kaisar Kyzylorda
FK Shkendija 79
1
1
0
1
Skive IK
Hobro I.K. 1
1
0
1
0
Gazovik Orenburg
Slavia Sofia
1
0
0
0
Hammarby
Akropolis IF
3
3
1
1
FK Sutjeska Niksic
OFK Titograd
0
0
0
0
FK Sloga 1934 Vinica
Belasica Strumica
1
1
1
0
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa
FK Shkupi
0
0
0
0
Orebro
IK Brage
1
1
1
1
Arsenal Tula
PFK Montana
4
0
4
0
Domzale 1
Gorica
4
1
2
0
FC Terek Groznyi
Liepajas Metalurgs
1
0
1
0
FC Shakhtar Donetsk
Slovan Bratislava
0
1
0
0
NK Orijent Rijeka
NK Lucko
2
0
1
0
UCV (W)
Nữ Caracas
2
6
1
3
FK Buducnost Podgorica
Dnipro-1
2
2
0
1
LKS Lodz
PFC Oleksandria
0
0
0
0
Fakel Voronezh
Chertanovo Moscow
5
0
2
0
FC Lviv
Veres
3
1
1
1
Irtysh 1946 Omsk
Metaloglobus
2
1
2
1
GKS Jastrzebie
KS Legionovia Legionowo
1
1
1
0
Pogon Siedlce
Chelmianka Chelm 1
1
0
0
0
Blekitni Stargard Szczecinski 1
KS Polonia Sroda Wlkp 1 1
1
4
1
2
Skra Czestochowa
LKS Lagow
2
0
2
0
KP Calisia Kalisz 2
MKS Kluczbork 1
3
1
0
0
Olimpia Elblag 1
Tallinna FC Balteco 1
0
1
0
0
Varbergs BoIS FC
Tvaakers IF
0
1
0
0
Landskrona BoIS
Angelholms FF
Hủy
Viborg
Holstebro BK 1
5
1
1
1
CSKA Moscow
La Union CF
6
2
2
1
Rekord Bielsko Biala (w)
Skra Czestochowa (w)
5
1
3
0
Raufoss
Skeid Oslo
Hủy
Akademiya Ontustik
Okzhetpes
1
2
1
2
Zenit St.Petersburg
FC Avan Academy
4
0
1
0
SKA Energiya
FC Torpedo Moscow
2
3
0
2
Arsenal Dzyarzhynsk
Dinamo Minsk Reserves
4
2
1
1
FC Merani Martvili
Baia Zugdidi
5
2
2
1
Dinamo Moscow
FC Kairat Almaty
2
0
1
0
SKF Sered
FC Artmedia Petrzalka
0
1
0
0
Ripensia Timisoara 1
CS Muncitorul Resita 1
1
2
1
0
FC Belshina Babruisk 1 5
Krumkachy Minsk 1 4
1
2
0
0
Rukh Vynnyky
Olimpic Donetsk
0
1
0
1
Zenit St.Petersburg
CF Noia
3
0
2
0
Molde
Brann 2
2
1
2
0
Lokomotiv Moscow
Krasnodar FK
1
1
0
1
FC Liefering 2
Grazer AK 2
1
0
0
0
FC Trenkwalder Admira
Austria Wien(Trẻ)
5
1
2
0
Korona Kielce 1
FK Atyrau
1
2
1
1
Ludogorets Razgrad
Dinamo Tbilisi
3
1
2
1
FC Vorskla Poltava
FK Zeta
2
1
1
1
Fremad Amager 3
Naestved 1
0
1
0
0
CSKA 1948 Sofia
Dynamo Kyiv
2
2
0
1
Kolding IF 2
Fredericia
1
4
0
2
Rukh Vynnyky
FC Rukh Brest
5
0
3
0
FK Rostov 1
Krasnodar FK 1
0
2
0
0
Vitesse Delft
Sally Tas
Hoãn
Hillerod Fodbold
B93 Copenhagen
0
4
0
2
Gremio Anapolis 2
CA Taguatinga DF 1 2
1
1
0
1
Guayaquil City 2
Barcelona SC(ECU) 1 2
0
1
0
0
Liga Dep. Universitaria Quito
Independiente Jose Teran
Hoãn
Qizilqum Zarafshon
FK Valmiera
1
1
0
1
FC Shakhtar Donetsk
Borac Cacak
2
0
2
0
LKS Lodz
Baltika
0
5
0
1
Olimpic Donetsk
Arda
2
2
0
1
National Police Commissary
Asia Euro University
1
0
1
0
PFK Montana
Olimpic Donetsk
2
2
0
1
FC Torpedo Zhodino 2
FK Isloch Minsk 3
2
2
2
2
St Albans Saints
Dandenong City SC 1
0
0
0
0
Ripensia Timisoara 3
Pandurii 2
4
4
2
1
OFK Beograd
Susica
4
2
2
1
Sandecja 1 1
Stal Rzeszow
2
1
2
1
Dunarea Calarasi 1
FC Rapid Bucuresti 1
2
2
1
1
CSKA Moscow
Lokomotiv Tbilisi
Hoãn
Pirin Blagoevgrad
Minyor Pernik 1
0
0
0
0
FK Drita Bogovinje
KF KEK
1
3
1
1
Arsenal Tivat
FK Sutjeska Niksic
0
2
0
0
Miedz Legnica 1
Chrobry Glogow 1
1
0
1
0
Neman Grodno 3
Slutsksakhar Slutsk 3
0
2
0
2
Valerenga
Tromso IL
Hủy
Rubin Kazan
Dinamo Moscow 1
2
3
1
2
Brann
Oygarden FK
Hủy
Arda
Samgurali Tskh
0
0
0
0
Angkor tiger FC
Phnôm Pênh FC
0
1
0
0
Unirea Dej
ACS Viitorul Selimbar
0
1
0
1
FC Mynai
Veres
4
0
2
0
Deportivo Petare (W)
UCV (W)
6
0
3
0
SKU Amstetten
FC Superfund Pasching
1
0
0
0
Spartak Varna
Strumska Slava
1
2
1
0
Litex Lovech 2
Botev Vratsa 2
2
1
0
1
Elfsborg
Helsingborg IF
1
0
1
0
Fredrikstad
Mjondalen
Hủy
FC Liefering
FAC Team Fur Wien 1
1
1
1
1
Start Kristiansand
Floy FK
Hủy
Lokomotiv Moscow
Ostersunds FK
4
0
4
0
Slavia Sofia
Rotor Volgograd
1
3
1
2
Lustenau Áo 1
FC Dornbirn 1
1
0
0
0
FC Blau Weiss Linz 1
SK Vorwarts Steyr 2
1
3
0
2
IFK Goteborg
Halmstads
1
1
0
1
Molde
Bodo Glimt
Hủy
Odds Ballklubb
Jerv
Hủy
Gazovik Orenburg
Krasnodar FK
2
1
1
1
FC Lviv
FK Valmiera
1
1
0
1
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
2
1
1
0
CSKA 1948 Sofia
FC Inhulets Petrove
0
1
0
0
NK Publikum Celje
NK Mura 05
1
3
1
1
Trencin 1 1
ZTS Dubnica 1 1
5
0
1
0
Nữ Caracas 3
Nữ Atletico Venezuela 2
0
1
0
0
Al Khor Reserves
Al Rayyan Dự bị
0
2
0
1
Vaxjo (w)
Nữ FC Rosengard
0
3
0
1
Dinamo Brest
Slavia Mozyr
2
1
2
1
Stal Rzeszow 1 2
Garbarnia Krakow 1
2
2
2
0
Rapid Vienna (Trẻ)
Synot Slovacko
4
3
2
1
Quevilly Rouen
Avranches
3
2
1
0
Landskrona BoIS
Torns IF
6
1
1
1
Peng Javier
Araguacema TO
0
0
0
0
Nữ Colo Colo 1
Universidad de Chile (w) 2
1
2
0
2
South Hobart
Pascoe Vale SC
3
2
2
2
Heidelberg United
Kingston City
4
1
1
1
Cumberland United Reserves
West Torrens Birkalla B 1
1
1
0
0
Eastern United
Salisbury United 3
1
1
1
0
Cumberland United FC 1
West Torrens Birkalla 1
0
2
0
0
Adelaide University SC
Gawler Eagles
1
4
1
0
Seaford Rangers
Mount Barker United
4
2
1
0
Pontian Eagles 1
Modbury Jets
0
1
0
0
Rockdale City Suns
Spirit FC
Hoãn
Blacktown City FC U20
Sydney Olympic U20
0
3
0
2
Sydney United 58 U20 4
Northbridge FC Bulls U20 1
0
1
0
1
Bentleigh Greens 1
FC Bulleen Lions
3
1
2
0
Rochedale Rovers 1
Brisbane City SC
0
0
0
0
Bankstown United FC 3
SD Raiders FC 1
0
1
0
0
Sutherland Sharks
A.P.I.A. Leichhardt Tigers 1 2
1
1
0
0
Hills Brumbies
Canterbury Bankstown FC
3
2
1
1
SKA Rostov
FC Tuapse 1
3
0
0
0
Blacktown City Demons 1
Sydney Olympic 1
2
0
1
0
Sydney United
Northbridge FC Bulls 1
3
1
1
0
Stenles Pinsk
Shakhter Soligorsk U19
0
1
0
1
Dinamo Minsk
FK Tyumen
5
1
2
1
Rydalmere Lions FC 5
Hake Ya Dong in Sydney City 1
3
1
1
0
Krylya Sovetov Samara
FC Kairat Almaty
3
2
2
0
FC Gomel
Lokomotiv Gomel
2
0
1
0
Dinamo Minsk Reserves
Krumkachy Minsk
1
2
1
0
Electricite du Cambodge
Boeung Ket Angkor 1
1
2
0
1
FK Kadino
FK Radnicki Sremska Mitrovica
0
2
0
0
Skeid Oslo
KFUM Oslo
Hủy
Lisen
Prostejov 1
2
1
1
0
Pelikan Lowicz
RKS Radomsko
3
1
2
1
FC Essentuki
Dinamo Briansk
0
7
0
3
Hradec Kralove
Chrudim 2
2
3
2
1
Gazovik Orenburg
Alania Vladikavkaz
0
0
0
0
Gold Coast United
Moreton Bay United 1
2
1
0
0
Western Strikers SC 1
Adelaide Blue Eagles 1 1
3
2
1
2
Avangard Kursk
Strogino Moscow
2
2
0
1
FK Graffin Vlasim
Viktoria Zizkov
1
0
1
0
Brisbane Wolves 1
Gold Coast Knights 2
3
3
2
0
Hvidovre IF 1 2
AB Kobenhavn 1
4
1
3
0
Vysehrad 1
Dukla Praha 1
1
2
0
0
MFK Skalica
SC Znojmo 1
8
0
3
0
Skra Czestochowa
Polonia Bytom
1
0
0
0
MSK Zilina B 1
Liptovsky Mikulas
4
2
2
1
CSA Steaua Bucuresti 2
CS Sporting Rosiori 2
4
3
3
0
GKS Jastrzebie
Legia Warszawa B
4
3
3
2
MKS Kluczbork
Ruch Zdzieszowice
0
1
0
1
Zaglebie Lubin B
Stal Brzeg
2
1
1
0
Suduva 1 2
Hegelmann Litauen 1 5
1
1
0
1
Volna Pinsk
Shakhter Soligorsk II 1
1
0
1
0
FC Sydvest
Dalum
1
0
0
0
Holstebro BK
Jammerbugt
1
2
0
0
Odra Opole
GKS Katowice
3
2
2
0
Holbaek
B 73 Slagelse
0
0
0
0
NK Orijent Rijeka 1
Mladost Zdralovi 2
4
1
1
1
Ludogorets Razgrad II 1
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 1 4
4
0
1
0
Olimpia Elblag 1
Huragan Morag 1
2
0
0
0
FC Belshina Babruisk 2
Arsenal Dzyarzhynsk 2
1
1
1
0
FA 2000
BK Frem
1
1
0
0
GAIS
Norrby IF
3
0
2
0
Stavropolye-2009
FK Biolog
1
2
1
1
Concordia Chiajna
Vito Lou Constanza B
3
0
2
0
IF Lodde
IFK Malmo FK
1
0
0
0
Pirin 2002 Razlog
OFC Botev 1937 Ihtiman
2
1
0
0
FK Trajal Krusevac
Timok
1
1
0
1
Trencin
FC STK 1914 Samorin
1
3
0
1
MFK Ruzomberok 1
FK Kosice
1
0
0
0
Spartak Moscow 2
Shakhter Soligorsk 3
2
1
0
1
Orgryte
Utsiktens BK
1
0
1
0
Kongsvinger
Elverum
Hủy
IK Sirius FK
Akropolis IF
4
2
2
0
Botev Plovdiv 2
Tsarsko Selo 1
3
0
2
0
Universitatea Craiova 3
Scolar Resita
2
1
0
1
Lokomotiv Plovdiv
FC Hebar Pazardzhik
3
1
1
0
DAC Dunajska Streda
Zemplin Michalovce
0
0
0
0
CSKA Sofia 3
Lokomotiv Sofia 2
3
1
1
0
Viborg 1
Hobro I.K. 1 3
1
2
0
2
Cherno More Varna 1
FC Sozopol 1 2
3
1
3
0
Kolubara
IMT Novi Belgrade
3
2
1
1
Radnicki 1923 Kragujevac 3
Jagodina 1
4
1
2
0
Pogon Siedlce
Ursus Warszawa 1
4
1
1
1
Septemvri Sofia 1
Yantra Gabrovo
2
0
1
0
Nữ SKV Altenmarkt
Nữ Neulengbach
1
3
0
0
GKS Belchatow
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
0
0
0
0
Beroe
FC Zagorets
4
1
2
0
Hutnik Krakow
Zaglebie Sosnowiec
0
2
0
0
Resovia
Motor Lublin
1
3
0
1
Tallinna FC Balteco 4
Bytovia Bytow 1
5
2
3
1
Borac Cacak 1
Zemun 1
1
0
0
0
Trelleborgs FF
Osterlen FF
2
0
1
0
Brommapojkarna
Djurgardens
3
1
0
1
Vasteras SK FK
Sollentuna United FF
2
1
1
1
Nữ Avaldsnes
Nữ Aasane
Hủy
AFC Eskilstuna
IF Sylvia
1
2
0
0
Grorud IL
Ullensaker'Kisa IL
Hủy
Kalmar FF
Malmo FF
2
2
0
2
Lafnitz
NK Mura 05
Hủy
Mjallby AIF
Huanamo
0
2
0
0
MSK Zilina
GKS Tychy
3
2
1
2
Belasica Strumica 1
Bregalnica Stip
1
1
1
1
Slovan Bratislava
FK Senica
1
2
1
2
FK Ohrid 2004
FC Struga Trim Lum
1
0
0
0
Volyn Lutsk
Nyva Ternopil
2
3
1
0
Bijelo Brdo 1 2
HNK Cibalia 2
0
1
0
0
Desportivo Maputo 3
LD Maputo 1
0
0
0
0
Grupo Desportivo Maputo
Liga Muculmana de Maputo
0
0
0
0
PFC Oleksandria
FC Kairat Almaty
4
1
0
0
IRT Itihad de Tanger
Maghrib Association Tetouan
2
1
1
1
FK Buducnost Podgorica
Rotor Volgograd
1
2
0
0
Alania Vladikavkaz
FK Aktobe
4
3
1
2
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa
FK Ventspils
1
0
0
0
Bryne
Vard Haugesund
Hủy
Arsenal Tula
FK Velez Mostar
3
3
2
1
GIF Sundsvall
Gefle IF
0
2
0
1
Pomorzanin Torun
Olimpia Grudziadz
0
4
0
2
FK Khimki
FK Chayka K-SR
2
0
1
0
FK Zalgiris Vilnius
FK Riteriai
1
3
0
2
GKS Jastrzebie
Wigry Suwalki
2
3
0
1
Kohtla Jarve JK Jarve
Viimsi MRJK
1
1
1
0
Nữ Orebro
Nữ IFK Kalmar
2
1
0
1
Honefoss (w)
Nữ Lyn
Hủy
Nữ Hammarby
Nữ AIK Solna
2
0
1
0
Varbergs BoIS FC
Falkenbergs FF
2
1
0
0
NK Maribor
NK Nafta 1
5
1
2
1
Young Africans 2
Jarra West FC 1
1
1
1
0
Caroline Springs George Cross FC
Knights Men-bu-óc
Hoãn
La Gauloise
Juventus Sainte-Anne 3
1
1
0
1
FK Kuban Kholding
Torpedo Armavir
4
1
3
1
FC Maritsa Plovdiv
Spartak Plovdiv
0
1
0
1
FK Shkendija 79
Dynamo Kyiv
0
1
0
0
Ural S.r.
Rigas Futbola skola
2
2
0
1
FC Minsk
FK Vitebsk
0
2
0
0
Olympia Warriors
Hobart Zebras
1
2
0
0
Dnipro-1
Lokomotiv Tashkent
0
3
0
0
Albany Creek
Southside Eagles
3
2
1
2
Svay Rieng FC
Angkor tiger FC
2
0
1
0
Marconi Stallions 1
Dunbar Rovers FC
5
0
3
0
FK Buducnost Podgorica
Krylya Sovetov Samara
0
2
0
1
Irtysh 1946 Omsk
Fakel Voronezh
1
2
1
1
Sokol Saratov
Volga Ulyanovsk
2
3
2
1
Plzen B
Dukla Praha
3
1
3
0
Turon Nukus
FK Andijon
0
2
0
0
FK Ustrem Donchevo
Topolite
3
3
3
1
Esbjerg FB
FC Aarhus Fremad
2
0
0
0
FC Torpedo Zhodino 1
Arsenal Dzyarzhynsk 1
1
0
0
0
Kaisar Kyzylorda
Desna Chernihiv
1
0
1
0
Nữ Sudburgenland
Nữ USC Landhaus
0
7
0
2
Nữ KKP Bydgoszcz
Nữ MKS Olimpia Szczecin
4
1
1
0
Nữ ZNK Radomlje
Nữ Sturm Graz'Stattegg
0
4
0
0
Pelister Bitola
Pobeda Prilep
2
0
0
0
Gornik Leczna
Stal Stalowa Wola
3
0
1
0
Nyva Ternopil
Volyn Lutsk
Hoãn
Academy Pandev
FC Plackovica
5
0
3
0
Pehchevo
FK Males
1
1
1
1
Spartak Moscow
Riga FC
4
0
0
0
Nữ Stabaek
Nữ LSK Kvinner
1
2
0
1
Hammarby
IK Brage
2
1
0
1
NK Opatija
FK Tuzla City 1
0
4
0
0
Costa do Sol Maputo 1
Vilankulo FC 1
0
1
0
0
Fakel Voronezh
Akzhayik Oral
4
1
3
0
AIK Solna
Orebro
3
1
1
0
Nữ Pitea IF
Nữ Umea FC
0
0
0
0
Dnipro-1
FK Zeta
4
1
2
0
Levski Sofia
Sportist Svoge
1
0
1
0
Legion Dynamo
FK Rostov Youth
1
1
1
0
Djurgardens
Vasalunds IF
0
2
0
1
CSD Ipala
Gualan FC 2 3
1
2
0
1
Mashal Muborak
Kuruvchi Bunyodkor
1
2
0
2
Brisbane Roar FC Am
Peninsula Power
2
1
0
0
Dynamo Kyiv
BATE Borisov
5
2
3
0
FC Tom Tomsk
Rubin Kazan
3
2
2
1
FK Vitebsk
FC Tver
2
2
1
0
Baia Zugdidi 1
Torpedo Kutaisi 1
1
2
1
1
FC Copenhagen XI 2
Elite 3000 Helsingor 1
3
2
1
1
Gareji Sagarejo
FC Merani Martvili
3
1
2
1
Riga FC 1
FC Noah 4
0
1
0
0
Ruzomberok B
Trinec B
Hủy
Akron Togliatti
Widzew lodz
1
1
0
0
FK Sarajevo
Triglav Gorenjska
1
0
0
0
FK Rostov
Lokomotiv Tbilisi
4
1
1
1
Akron Togliatti
FK Valmiera
6
1
1
0
Zenit St.Petersburg Youth
Tekstilshchik Ivanovo
2
0
1
0
FC Kairat Almaty
FC Rukh Brest
0
2
0
0
Rubin Kazan
FK Nizhny Novgorod
3
1
2
0
Boeung Ket Angkor
Asia Euro University
2
3
0
1
Concordia Chiajna 4
AFC Progresul Spartac Bucuresti
2
2
1
1
Ripensia Timisoara
Corvinul Hunedoara
4
2
4
0
Vysocina Jihlava
FK MAS Taborsko
0
1
0
0
Arka Gdynia 1
Bytovia Bytow 1
2
3
0
1
FC Nordsjaelland
Herfolge Boldklub Koge 1
2
0
2
0
Etar Veliko Tarnovo
Yantra Gabrovo 3
3
1
1
1
Shakhter Soligorsk
FC Pyunik
0
1
0
1
Yenisey Krasnoyarsk
FK Tyumen
2
1
2
1
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa
FC Torpedo Moscow
1
0
0
0
SKA Energiya
Tekstilshchik Ivanovo
2
2
1
0
Desna Chernihiv
FK Ventspils 1
2
3
2
1
FC Kairat Almaty
FK Buducnost Podgorica
2
2
0
1
IFK Goteborg
Degerfors IF 1
2
2
0
0
Lokomotiv Moscow
FK Krasnodar II 1
4
1
1
1
Hillerod Fodbold
Bronshoj 1
1
1
0
0
Volgar-Gazprom Astrachan
PFC Sochi Youth
4
1
4
0
Fakel Voronezh
Kaisar Kyzylorda
4
0
4
0
Ahrobiznes TSK Romny
FK Atyrau
1
0
1
0
FC Essentuki
Spartak Nalchik
1
3
1
1
Dnepr Mogilev
FK Orsha
6
0
4
0
Oakleigh Cannons
Dandenong City SC
4
2
1
0
Chernomorets Novorossiysk
Volga Ulyanovsk
4
3
1
2
Dhaka City FC 1
Wari Club 3
0
0
0
0
FC Rapid Bucuresti 1
Gloria Popesti-Leordeni 1
1
0
0
0
Holland Park Hawks FC 4
Eastern Suburbs
1
3
1
1
Fotbal Trinec
Frydek-Mistek
Hủy
GKS Tychy
LKS Nieciecza 1
2
0
1
0
Stal Stalowa Wola
KSZO Ostrowiec
1
0
1
0
Pandurii 2
CSS Islla Te Nagh 2
1
1
1
0
Chrobry Glogow
KP Calisia Kalisz
1
1
0
1
Plzen B
Usti nad Labem
4
5
2
2
Bregalnica Stip
FC Plackovica
5
0
4
0
Mashuk-KMV
FK Anzhi
0
1
0
0
PFC Nesebar
Spartak Varna 1
0
1
0
0
FK Spartaks Jurmala 1
BFC Daugavpils 1 1
3
3
1
1
Radnicki 1923 Kragujevac 1
OFK Beograd
3
0
1
0
Volgar-Gazprom Astrachan
Veles
2
1
1
1
FC Inhulets Petrove
Widzew lodz
3
1
1
0
Vardar Negotino
FK Tikves Kavadarci
1
4
1
3
FK Ohrid 2004
FK Karaorman
4
1
0
0
Concordia Chiajna
Plo Grey Sur Spartak
2
2
1
1
FK Khimki
FC Astana
4
1
1
0
Ural S.r.
FK Zeta
3
1
1
1
Alania Vladikavkaz
Ordabasy
2
5
1
2
Kalmar FF
Oskarshamns AIK
0
2
0
0
GAIS
FC Trollhattan
3
1
2
1
Vasteras SK FK
IF Sylvia
2
2
2
1
MRKS Czechowice Dziedzice
Rekord Bielsko-Biala
1
6
1
3
Icasa(CE)
Floresta CE
1
0
0
0
FC Tom Tomsk
FC Terek Groznyi
3
2
0
1
Dinamo Brest
Slavia Mozyr
2
0
1
0
FK Kaluga
Khimki(Dự bị)
1
0
0
0
Afumati
Gloria Buzau
3
2
2
0
Legion Dynamo
Spartak Nalchik
1
2
0
1
Vihren Sandanski
Pirin 2002 Razlog
1
0
0
0
Atletico Sanluqueno
FK Rostov
0
0
0
0
Dinamo Brest
Volyn Lutsk
1
0
0
0
Radnicki Pirot
Timok
4
0
2
0
FK Rinija Gostivar
FK Teteks Tetovo
1
1
1
0
Neftekhimik Nizhnekamsk
FK Velez Mostar
1
0
0
0
FK Khimki
Chertanovo Moscow
0
2
0
1
Hammarby
IFK Norrkoping
1
1
1
1
Irtysh 1946 Omsk
Spartak Moscow II
3
0
2
0
Dinamo Tbilisi
Veres
3
2
3
2
Tuzlaspor Kulubu 1
Triglav Gorenjska
3
0
2
0
Lokomotiv Moscow 2
Krasnodar FK
4
0
4
0
FC Terek Groznyi
PFC Sochi
1
2
1
1
Akron Togliatti
Ural S.r.
0
1
0
1
Rigas Futbola skola
Alania Vladikavkaz
3
1
1
0
Molde
Rosenborg
Hoãn
Krasnodar FK 1
Lokomotiv Tbilisi 2
3
2
3
1
Blooming 1
Real Tomayapo 2
4
3
3
0
Itabaiana 2
Juazeirense BA 1
1
0
0
0
Uzbekistan
Zenit St.Petersburg
0
4
0
1
Yenisey Krasnoyarsk
FC Tuapse 1
6
0
2
0
Glenorchy Knights FC
Kingborough Lions 1
6
0
1
0
FK Nizhny Novgorod
Urozhay Krasnodar
2
2
0
0
Logan Lightning U23 4
Sunshine Coast Wanderers U23 2
0
3
0
1
Torpedo Vladimir
Znamya Truda
2
3
2
1
Fortis FC 4
Nofel Sporting Club 1
0
1
0
0
CS Aerostar Bacau
CS Rapid CFR Suceava
2
0
0
0
Ripensia Timisoara
CA Oradea
3
2
1
2
Radomiak Radom
GKS Belchatow 1
0
1
0
1
Polonia Bytom
Gornik Polkowice
5
5
2
2
Logan Lightning 1
Sunshine Coast Wanderers FC
0
4
0
2
Gawin Sleza Wroclaw
Odra Opole
2
1
1
1
FC Rapid Bucuresti
CS Mioveni
Hoãn
Olimpia Grudziadz
Olimpia Elblag
1
1
0
0
Sokol Ostroda 1
Olsztyn OKS 1945 1
1
1
0
0
Zrinjski Mostar
FK Sutjeska Niksic 1
2
0
0
0
Tromso IL
Tromsdalen UIL
Hủy
Lillestrom
Ullensaker'Kisa IL
Hủy
FK Iskra Danilovgrad
FK Drezga
6
0
2
0
FK Drita Bogovinje
FK Ohrid 2004
2
1
2
0
Trencin 1
Sport Podbrezova
1
1
0
0
Neftekhimik Nizhnekamsk
FC Telavi
1
2
1
1
Tekstilshchik Ivanovo
FK Nizhny Novgorod
1
1
1
0
Malmo FF
Mjallby AIF
0
2
0
1
Krylya Sovetov Samara
Borac Banja Luka
1
0
0
0
AIK Solna
Elfsborg
1
0
0
0
Norrby IF
Assyriska Turab IK JKP
6
0
1
0
America FC Natal RN 1 5
Palmeira RN 3
1
0
0
0
Vaxjo (w)
Nữ IFK Kalmar
5
0
3
0
Hobart United 3
South East United FC 5
1
0
1
0
Taroona 1
University of Tasmania SC 1
3
3
2
2
West Torrens Birkalla
Adelaide Comets FC
0
1
0
1
Adelaide Cobras FC 1
Adelaide Blue Eagles 1
1
2
0
1
Modbury Jets
Salisbury United
2
2
1
0
Western Strikers SC
Gawler Eagles
6
3
3
0
Seaford Rangers
Adelaide Victory
0
1
0
1
Regar-TadAZ Tursunzoda
Khatlon Bokhtar
0
1
0
0
FC Istiklol Dushanbe
Mastchoh
6
1
0
0
New Town Eagles 3
Beach City 2
1
1
1
1
Western Sydney Wanderers AM
Sydney U21
1
0
0
0
Brisbane City SC 1
Moreton Bay United
4
5
2
1
Swadhinata KS
Farashganj SC
1
0
1
0
Adelaide Vipers
Fulham United FC
1
0
1
0
Kuruvchi Bunyodkor
Neftchi Fargona
3
0
2
0
Bankstown United FC 2
Mounties Wanderers 1
2
1
2
0
Sutherland Sharks
Blacktown City Demons 1
1
2
1
0
Manly United 3
Sydney Olympic
0
0
0
0
Rockdale City Suns 2
St George Saints 3
3
2
1
2
Spirit FC
St George City FA 1
2
2
1
0
Neman Grodno 2
Slutsksakhar Slutsk
2
0
2
0
FK Chayka K-SR
Krasnodar III
2
1
2
1
CSS Islla Te Nagh
Filiasi
2
0
1
0
Dhaka Wanderers
Victoria Sporting Club
3
1
1
0
Volyn Lutsk
Sewe Sport
6
0
5
0
Smorgon FC
Energetik-BGU Minsk
1
4
1
2
Concordia Chiajna
Metaloglobus
1
0
1
0
FC Torpedo Moscow
Samgurali Tskh
2
0
1
0
Rochedale Rovers 2
Gold Coast United 1
1
4
0
2
Peninsula Power 1
Brisbane Wolves 2
9
1
6
0
Torpedo Kutaisi
FC Merani Martvili
0
0
0
0
Pogon Siedlce
Motor Lublin
3
1
2
1
Suduva 1
Banga Gargzdai 2
1
1
0
1
MKS Kluczbork
Stal Brzeg
2
2
2
0
Zaglebie Sosnowiec 3
Garbarnia Krakow
0
0
0
0
Vysocina Jihlava 1
Viktoria Zizkov
0
1
0
0
Krylia Sovetov II
Lada SOK Dimitrovgrad
1
1
1
1
Chrobry Glogow
Slask Wroclaw II
1
2
1
1
Lisen
SK Sigma Olomouc
3
1
3
0
FC Essentuki
Legion Dynamo
0
4
0
1
CS Mioveni
FC Rapid Bucuresti 2
1
2
1
0
Slovacko II
Prostejov
1
3
0
1
Blansko
Chrudim
Hoãn
Resovia
KS Wiazownica
2
3
1
2
GKS Tychy
Puszcza Niepolomice 1
1
3
1
1
Jammerbugt
VSK Arhus
2
1
0
0
Zvi Jerzy Da
FK Loznica 1
1
4
0
2
BK Frem 1
Hillerod Fodbold 1
3
0
2
0
FK Zarkovo
FK Buducnost Dobanovci
1
1
1
0
Usti nad Labem 2
Vysehrad 1
1
0
1
0
Pandurii
Universitatea Craiova
Hoãn
GKS Jastrzebie 1
Skra Czestochowa
1
1
1
0
FC Gomel
Sputnik Rechitsa
2
0
1
0
Volna Pinsk
FC Minsk U19
1
1
1
1
Nữ Avaldsnes
Nữ Amazon Grimstad
Hủy
Strommen
Kongsvinger
Hủy
IK Sirius FK
FC Flora Tallinn
1
1
0
1
Halmstads
Varbergs BoIS FC
3
3
3
2
FK Graffin Vlasim
Dukla Praha
1
1
0
0
Nữ Orebro
Nữ Linkopings FC
1
4
1
3
Huanamo
Trelleborgs FF
0
1
0
1
Bregalnica Stip
FK Kozuv
2
2
0
1
Kolubara
Kabel Novi Sad
1
0
1
0
Tallinna FC Balteco 3
Concordia Elblag 5
0
1
0
0
Nữ LSK Kvinner 1
Nữ Kolbotn
5
0
3
0
Torns IF
IFK Malmo FK
2
1
2
0
Miedz Legnica
KP Calisia Kalisz 1 2
1
0
1
0
Hutnik Krakow
Frydek-Mistek
3
0
0
0
Elana Torun
The ancient agricultural MKS
5
0
4
0
Kvik Halden
Skeid Oslo
Hủy
AFC Eskilstuna
Vasalunds IF
2
0
1
0
Degerfors IF
IK Brage
0
0
0
0
Nữ Klepp
Nữ Arna-Bjornar
Hủy
Nữ Roa
Honefoss (w)
Hủy
Vasteras SK FK
Akropolis IF
4
1
2
0
GKS Tychy
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
3
3
1
1
Helsingborg IF
IFK Goteborg
0
0
0
0
SfB Oure
Naesby BK
0
1
0
1
Nữ Bergheim'Hof
SV Horn (w)
Hoãn
FK Zalgiris Vilnius 3
FK Riteriai 2
3
0
2
0
SKA Energiya
SKA Rostov
2
0
1
0
Dinamo Briansk
FK Biolog
3
1
1
0
FK Teteks Tetovo
Kamenica-Sasa
2
2
0
0
Volgar-Gazprom Astrachan
Veles
0
2
0
1
FK Trayal Krusevac
Borac Cacak 2
3
2
0
0
Baltija Panevezys 3
Siauliai
1
1
0
1
Yenisey Krasnoyarsk
Dinamo Minsk
0
0
0
0
Akron Togliatti
Rigas Futbola skola
2
4
1
2
FK Haugesund
Bryne
Hủy
GIF Sundsvall
Dalkurd FF
2
1
2
0
Djurgardens
Orebro
4
0
2
0
Falkenbergs FF
GAIS
1
1
1
0
FC Torpedo Moscow
FK Ventspils
0
1
0
0
Dinamo Batumi
Arsenal Tula
0
0
0
0
Ahrobiznes TSK Romny
Samgurali Tskh
1
1
1
0
FK Chayka K-SR
FC Astana
1
2
0
1
Grorud IL
Kjelsas IL
Hủy
Nữ Kopparbergs Goeteborg
Nữ Kristianstads DFF
2
1
1
1
Viking
Asane Fotball
Hoãn
Brisbane Olympic United FC 1
ASN Nigelec 1
1
2
0
1
Krumkachy Minsk
Shakhter Soligorsk II
Hoãn
Sandecja
Stal Stalowa Wola
3
2
2
1
Korona Kielce
GKS Katowice
1
0
1
0
Wikielec
Huragan Morag
2
1
2
0
Botafogo PB
Centro Sportivo Paraibano
2
1
0
1
Treze Campina Grande PB
Globo
1
2
1
1
Atletico Cerrado U20 2
Central Tocantinense U21 1 4
2
1
1
0
Capital TO U20 1 2
Castelo U20
6
0
1
0
Arsenal Club PB 2
AS Gosier 1
1
2
0
0
AC Colina 2
Linares Unido 1
2
1
1
1
US Baie-Mahault
Jeunesse Evolution 1
1
4
1
2
Sunset FC 1
Scholars ISC 1
0
2
0
0
Maroochydore 2
Willowburn FC 1
3
3
1
1
Bardon Latrobe
Brisbane Knights 1
3
3
2
0
Kingscliff FC 1
Westside
7
1
3
1
Ridge Hills Utd 1
Tarragindi Tigers
0
3
0
2
AC Carina 1
Noosa 1
2
0
2
0
Clairvaux
Western Spirit 2
3
4
1
0
St George Willawong FC
Musgrave Yellow 1
1
0
0
0
Kangaroo Point Rovers FC
Jimboomba United 2
3
1
1
0
Nữ Eastern Suburbs SC
Nữ Gold Coast city
0
6
0
3
Ipswich City
Slack Creek 3
3
2
0
1
Newmarket SFC 5
Beerwah Glasshouse United 1
5
3
0
1
Kawran Bazar Progoti 2
Agrani Bank Ltd SC 1 5
0
0
0
0
BATE Borisov
Dila Gori
0
2
0
1
FC Tom Tomsk
Baltika
1
2
0
2
Bankstown City Lions 1
PCYC Parramatta Eagles
2
1
2
0
Sydney United 1
Macarthur Rams
6
1
2
0
Wari Club 3
Fakirapool Young Mens Club
1
1
1
1
Muangkan FC 1
Raj Pracha FC 3
1
1
0
0
North Bangkok College 3
Bangkok FC 1 3
1
0
0
0
Songkhla FC 4
Krabi FC 2
2
2
1
1
Nữ Champions Ypsona 2
Karmiotissa Chrisomilia (w) 1
1
2
1
2
Lefkothea Latisa (w) 1
Nữ Apollon Limassol LFC 1
0
3
0
3
JK Tallinna Kalev
Saku Sporting
3
3
2
2
Dinamo Moscow
PFC Sochi
2
4
1
2
Virgin grid U19
Fram'Ulfarnir U19 1
1
1
0
1
Breidablik UBK U19
FH Hafnarfjordur U19 1
2
5
0
3
Lokomotiv Moscow
Lokomotiv Tbilisi 1
0
4
0
1
Rosenborg
Kristiansund BK
Hủy
Nữ Djurgardens
Nữ AIK Solna
0
1
0
0
FK Kuban Kholding
FK Kaluga
1
0
1
0
Hacken
Orgryte 1
3
1
1
1
Kalmar FF
Landskrona BoIS
0
2
0
1
Lunds BK
Osters IF 1
1
2
0
2
Dinamo Moscow
Ordabasy
2
1
1
0
Baltika
Liepajas Metalurgs
2
1
0
0
BATE Borisov
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa
1
1
0
1
Gazovik Orenburg
FC Saburtalo Tbilisi
1
2
1
1
Rigas Futbola skola
Tobol Kostanay
0
0
0
0
St. Polten (w)
Nữ ZNK Pomurje
3
3
1
1
Chertanovo Moscow
Dila Gori
1
2
0
2
Lokomotiv Moscow
FK Rostov 2
2
1
2
0
Jerv
FK Arendal
Hủy
Nữ Brommapojkarna
Nữ Hammarby
1
4
0
2
Gambia Armed Force 3
Elite United 4
2
2
1
1
Marimoo 2
BK Milan 3
0
0
0
0
CD Junior de Managua U20 2
U20 Real Madriz FC 2
6
1
3
0
AD Isidro Metapan Reserves 3
CD FAS U20 1
3
2
1
1
CSD Ipala 5
Deportivo Teculutan FC 5
1
1
1
1
CSD Milpas Atlas
Juventud Pinulteca FC
1
3
1
1
Academy SC 1
Roma United SC 2
3
1
1
0
Barcelona SC(ECU) 1 1
9 de Octubre 1 3
1
1
1
1
Krylya Sovetov Samara
Akron Togliatti
3
1
0
0
Krylia Sovetov II
Zvezda Perm
0
2
0
2
Ravshan Kulob
FC Istiklol Dushanbe
0
4
0
0
Sturm Graz
TSV Hartberg
2
1
2
1
FC Terek Groznyi Youth
Torpedo Armavir
6
1
1
1
Rubin Kazan 1
Ural S.r. 1
0
0
0
0
Augsburg
Wurzburger Kickers
3
1
2
1
Neftekhimik Nizhnekamsk
FC Shukura Kobuleti
1
0
0
0
Krylya Sovetov Samara
FK Velez Mostar
0
0
0
0
FC Terek Groznyi
FC Shakhtyor Karagandy
1
0
1
0
AS Douanes de Niamey 3
Sahel SC 2
1
0
0
0
FK Zenit Izhevsk
Krylia Sovetov II
3
0
1
0
Spartak Nalchik
Legion Dynamo
2
4
2
3
B93 Copenhagen 1
Nykobing FC 3
1
1
0
1
Malmo FF
Falkenbergs FF
4
2
1
0
IFK Norrkoping
Elfsborg
3
3
2
2
Domzale
FK Tuzla City
1
2
0
0
Huanamo
Osters IF
0
5
0
1
Yeelen
ASC Police
Hoãn
Campinense (PB)
Potiguar-M RN
5
0
1
0
Central Tocantinense U21
Castelo U20
Hoãn
Khatlon Bokhtar
Ravshan Kulob
2
0
0
0
FK Zenit Izhevsk
Zvezda Perm
1
2
1
1
Nofel Sporting Club 1
Swadhinata KS 3
0
1
0
1
Arsenal Dzyarzhynsk
FK Isloch Minsk
3
0
1
0
FC Minsk
Smorgon FC
2
1
1
1
Baltika
FC Astana
3
3
1
1
Akron Togliatti
Kyzylzhar Petropavlovsk
0
2
0
1
Tekstilshchik Ivanovo
FC Krasny Smolensk
2
1
0
0
Dinamo Briansk
Spartak Nalchik
Hoãn
Farashganj SC 2
Dhaka Wanderers 1
1
0
1
0
Pandurii 2
CS Viitorul Daesti 1
1
1
0
1
FC Istiklol Dushanbe
Regar-TadAZ Tursunzoda
3
2
0
2
Vysehrad
FK Graffin Vlasim
Hủy
Hradec Kralove 1
Sparta Pra-ha B
2
0
1
0
FK Isloch Minsk
FC Belshina Babruisk
2
0
0
0
FC Cartagena 1
CSKA Moscow 1
1
1
1
0
Volgar-Gazprom Astrachan
Fakel Voronezh
0
0
0
0
Red Star SC 1
Blue Star 2
0
2
0
1
Rekord Bielsko-Biala 3
Garbarnia Krakow 2
0
4
0
2
FK Rinija Gostivar
FK Drita Bogovinje
0
1
0
1
Uzbekistan
Shakhter Soligorsk
0
3
0
1
Riga FC
Rodina Moskva
1
0
1
0
FK Ohrid 2004
Vlazrimi Kicevo
2
0
2
0
FC Torpedo Zhodino
OTMK Olmaliq
2
1
1
0
Baltika
SKA Rostov
4
2
4
0
Vpk Agro Magdalinovka
FC Rukh Brest
0
1
0
1
Chertanovo Moscow
FC Shukura Kobuleti
0
3
0
0
FK Chayka K-SR
FC Kairat Almaty
1
3
0
1
Tobol Kostanay
Dila Gori
0
2
0
1
Riga FC
Rodina Moskva
2
0
2
0
FC Torpedo Moscow
FC Astana
2
1
1
0
Tekstilshchik Ivanovo
Gazovik Orenburg
0
0
0
0
Murcia
CSKA Moscow
0
1
0
0
Legia Warszawa B
Radomiak Radom
5
3
2
1
NK Novigrad
NK Karlovac
0
1
0
0
Baltyk Koszalin
Blekitni Stargard Szczecinski
Hoãn
CD Caterpillar Motor 2
Monserrate 2
1
2
1
1
KP Calisia Kalisz
Sokol Aleksandrow Lodzki
3
0
2
0
MRKS Czechowice Dziedzice
Ks Unia Dabrowa Gornicza 1 2
3
1
1
1
Botafogo PB
Vitoria PE
Hoãn
Olimpia Elblag II
Zatoka Braniewo 1
3
2
0
2
Taquarussu EC U20
Capital TO U20
Hoãn
Atletico Cerrado U20 3 2
AA Alvorada U20 1 2
3
0
1
0
Colo Colo 2
U.Concepcion 1 5
1
0
1
0
FK Lida
Slutsksakhar Slutsk
1
10
1
6
FK Anzhi
Dinamo Briansk
1
1
0
1
FK Teteks Tetovo 1
Bregalnica Stip
4
0
3
0
Defenders SC
Renown SC
Hoãn
Rubin Kazan
Rotor Volgograd
3
0
0
0
Tigres FC (W) 2
Sport Colombia (W)
0
9
0
4
Alania Vladikavkaz
FK Kaspyi Aktau
10
3
0
0
Blue Eagles Sri Lanka 2
Colombo FC
0
2
0
1
Neftekhimik Nizhnekamsk
FC Lokomotiv-Kazanka Moscow
2
0
1
0
Future SC (W)
Real Academia (W)
3
0
3
0
Lokomotiv Tbilisi
Linense 1
1
4
0
2
Athletic Katy Pumas Real (W)
Distrito Elite (W)
3
4
1
2
Honefoss (w)
Nữ Kolbotn
0
1
0
0
Monte Libano (W)
America RN (W)
1
10
0
3
Caterpillar Machin (W)
Nottingham Angeles (W)
1